พี่นริศ ออกรายการ ที่ tnn24 วันไหนคับ จะได้ตามดูทาง net

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
lipton
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พี่นริศ ออกรายการ ที่ tnn24 วันไหนคับ จะได้ตามดูทาง net

โพสต์ที่ 1

เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 16

โพสต์ที่ 2

พี่นริศไม่ได้ออกทาง tnn24 ครับ
เพราะการสัมภาษณ์พี่นริศเป็นเรื่องเบาๆครับ
ส่วน moneytalk live ที่ืtnn24 จันทร์อังคาร 19 น.
เป็นเรื่องหนักหน่อยครับ แต่ดีที่มี อ.เสน่ห์มาช่วยให้เบาในบางวันครับ
...............
พี่นริศจะออกทาง tnn2
วันพฤหัสที่ 2 กย เวลา 22 น.  และวันศุกร์ที่ 3 กย เวลา 9 น.ครับ
ผมเข้าใจว่าดูทาง net ไม่ได้ครับ
..........
จะหาเทปมาให้ดูกันอีกทีครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
เกล้า
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

พี่ๆครับถ้าพอจะเป็นไปได้..ถ้าใครมีรูปพี่นริศช่วยเอามาลงให้ผมดูหน่อยได้มั้ยครับ..พูดตรงๆที่สุดของใจ :cool:
ภาพประจำตัวสมาชิก
jek ae

โพสต์ที่ 4

จะรอรับชมครับ ไม่พลาดแน่นอน :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
boong24

โพสต์ที่ 5

ลองดูในร้อยคนร้อยหุ้น HTECH หน้าที่ 4 ดูครับ P'naris picture
โพสต์โพสต์