เห็น CNS ส่ง email มาสงสัยนิดหน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
merman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เห็น CNS ส่ง email มาสงสัยนิดหน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

เห็นส่งมาประมาณว่า ถ้าไม่ทำการซื้อขาย ภายระยะเวลาเท่าไรเนี้ยหล่ะ จะไม่สามารถใช้ program streaming ได้ไม่ทราบว่า หลักทรัพย์อื่นๆ มีนโยบายแบบนี้ด้วยหรือเปล่า ถ้าแบบนี้แสดงว่าซื้อแล้ว ถือไว้นานเกินกว่าที่เค้ากำหนด ก็เข้าไปใช้ streaming ไม่ได้งั้นหรือ ทำไมเดี่ยวนี้เคี่ยว กันจังเลยหนอ

ใครรู้แบบละเอียดรบกวนชี้แจงหน่อยครับว่าผมเข้าใจถูกหรือเปล่า
damiano
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

เป็นนโยบายของ settrade ครับ

มาร์ผมบอกมาว่า วิธีแก้คือ ก่อนจะครบหกเดือน ถ้าเราไม่ได้มีการซื้อขายเลย ให้คีย์ซื้อ ได้สักหน่อย จะ match หรือไม่ ก็ได้ จะถือว่า เราได้ active แล้ว เค้าก็จะ ไม่ block เราครับ
merman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

damiano เขียน:เป็นนโยบายของ settrade ครับ

มาร์ผมบอกมาว่า วิธีแก้คือ ก่อนจะครบหกเดือน ถ้าเราไม่ได้มีการซื้อขายเลย ให้คีย์ซื้อ ได้สักหน่อย จะ match หรือไม่ ก็ได้ จะถือว่า เราได้ active แล้ว เค้าก็จะ ไม่ block เราครับ
ขอบคุณมากเลยครับ ถ้าแบบนี้ได้ก็ดี ถ้าอีกหน่อยเค้าแก้ไขให้ต้อง match ถึงจะได้นี้เซ็งเลยนะเนี้ย
โพสต์โพสต์