ดอกเบี้ยนโยบายของ BOT และดอกเบี้ยเงินกู้ของ BBL, KBANK, SCB

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
SunShine@Night
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ดอกเบี้ยนโยบายของ BOT และดอกเบี้ยเงินกู้ของ BBL, KBANK, SCB

โพสต์ที่ 1

จะดูดอกเบี้ยนโยบายของ BOT และดอกเบี้ยเงินกู้ของ BBL, KBANK, SCB ย้อนหลัง 5 ปีได้ที่ไหนครับ

รบกวนชี้แนะด้วย ขอบคุณครับ :)
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)
toon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ดอกเบี้ยนโยบาย น่าจะลองดูใน website ของ แบงค์ชาติได้นะครับ แต่ดอกเบี้ยรายธนาคารน่าจะหายากอยู่ แต่ถ้าจะหาเป็นดอกเบี้ยเฉลี่ยจากธนาคารพาณิชย์หลักๆ ก็น่าจะพอหาได้จากแบงค์ชาติเหมือนกันครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Alastor
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 3

ดอกเบี้ยย้อนหลังของแต่ละ bank ก็มีให้ query ที่ www.bot.or.th ครับ
Wir sind das Rar, der Stolz und der Wert
โพสต์โพสต์