ขายหมูตัวไหนไปแล้วเจ็บใจที่สุด

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
copterkorn
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: ขายหมูตัวไหนไปแล้วเจ็บใจที่สุด

โพสต์ที่ 61

ผม AOT ครับ. ซื้อลูกหมู 19 พอโตหน่อยขาย 38. !!!!!!ตอนนี้เป็นแม่หมูพันธุ์ดีเลยครับ...
อย่า! ตัดสินคนที่ราคา แต่จงดูที่ ค่าของคน...
khunsa
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ขายหมูตัวไหนไปแล้วเจ็บใจที่สุด

โพสต์ที่ 62

:D ขาย centel. 6-7 มารถคว่ำjas. ก่อน cut อย่างกล้าหาญราว 2บาทก่าๆ หรือ3. นี่แหละ

Financial freedom :wall: :mrgreen:
twentyfour

โพสต์ที่ 63

ขาย STPI 3.2 บาท วิ่งไปเป็นร้อย
ขาย JAS 2 บาท วิ่งไป 10
ขาย HEMRAJ 1.80 วิ่งไป 4
ขาย SPALI 2.2 วิ่งไป 25

สาธยายไม่หมดครับ :D
nuk

โพสต์ที่ 64

รู้สึกว่า หุ้น 5เด้ง 10เด้งนี่เคยผ่านมือพวกเรามาแล้ว ใช่ไหมครับ แต่ทำไมหลุดมือไปได้หนอ... :'O :'O
Samadha

โพสต์ที่ 65

ผมมีเป็นคอกเลยครับ

AOT 30 บาท
BROOK 0.70 บาท
CENTEL 3.10 บาท
CPALL 12 บาท ก่อนแตกพาร์
SC 8 บาท ก่อนแตกพาร์
SF 2.2 บาท
TCAP 7.10 บาท
ภาพประจำตัวสมาชิก
kongkiti
ผู้ติดตาม: 19

โพสต์ที่ 66

ซื้อราคาถูกๆ กันทั้งนั้นเลยนะครับ
แต่ราคาตอนนี้นี่... :ohno: :ohno:
“Its like a finger pointing away to the moon. Don't concentrate on the finger
or you will miss all that heavenly glory.”- Bruce Lee

FAQs เกี่ยวกับแนวทางลงทุนแบบ VI
Blog ใหม่ >> https://www.blockdit.com/articles/5d733 ... 270d7b530
iddqd

โพสต์ที่ 67

PM ซื้อ 2 บาท

ขาย 2.8 บาท :B :B
pullmeunder

โพสต์ที่ 68

หุ้นทุกตัวที่ขายครับ หมูหมด 55555