อาจาร์ย วรศักดิ์ จะออกรายการ Nation Channel วันนี้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
green-orange
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อาจาร์ย วรศักดิ์ จะออกรายการ Nation Channel วันนี้

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับเพื่อนๆ ตอนบ่ายโมงกำลังช๊อปปิ้งที่เดอะมอลล์ อ วรศักดิ์ โทรมาบอกว่าวันนี้ท่านจะออกรายการ Nation Channel ช่วงบ่ายนี้ครับ ผมรีบบึ่งรถกลับบ้านมาและรีบมาประกาศให้เพื่อนๆที่ว่างดูครับ แต่ไม่ทราบว่าจะออกรายการตอนกี่โมงครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
green-orange

Re: อาจาร์ย วรศักดิ์ จะออกรายการ Nation Channel วันนี้

โพสต์ที่ 2

green-orange เขียน:สวัสดีครับเพื่อนๆ ตอนบ่ายโมงกำลังช๊อปปิ้งที่เดอะมอลล์ อ วรศักดิ์ โทรมาบอกว่าวันนี้ท่านจะออกรายการ Nation Channel ช่วงบ่ายนี้ครับ ผมรีบบึ่งรถกลับบ้านมาและรีบมาประกาศให้เพื่อนๆที่ว่างดูครับ แต่ไม่ทราบว่าจะออกรายการตอนกี่โมงครับ
ลืมบอกไปว่าท่านจะเล่าเรืองมาตรฐานบัญชีใหม่ครับ
Hayate_VI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 3

T^T อยากดูด้วยจัง มี re-run มั้ยครับ? :(
‎"If the day were the last day of my life, what i want to do what i am about to do today? and whenever the answer has been "No" for to many day in a row, i know i need to change something" Steve Jobs
maiaowna

โพสต์ที่ 4

ตอนไปเรียนบัญชีกะแกได้นั่งโต๊ะเดียวกะแกด้วย  :lol:

ฮามากครับ ได้คำแนะนำในการใช้ชีวิตดีทีเดียว
โพสต์โพสต์