มีใครใช้ siamfn บ้างไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 38

โพสต์ที่ 1

เมื่อก่อน  ใช้ siamfn เป็นประจำ เพราะว่า

เวปนี้  เรียบเรียง งบ การเงิน   ใช้งานได้สะดวกสุด

แต่ประมาณ 1 เดือนมานี้   เข้าไม่ได้เลยครับ

ใครมีคำแนะนำดีๆไหมครับ.......
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
Luty97
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 2

เดือดร้อนด้วยคนครับ

ใช้บริการอยู่สะดวกมากมาย

หลังจากมีปัญหาไม่ได้ตามหุ้นเลย

ใครมีเวปทดแทนหรือแก้ไขได้มังครับ  :cry:
หลักของความสมดุล
กุหลาบงามหลังฝน
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

[quote="Luty97"]เดือดร้อนด้วยคนครับ

ใช้บริการอยู่สะดวกมากมาย

หลังจากมีปัญหาไม่ได้ตามหุ้นเลย

ใครมีเวปทดแทนหรือแก้ไขได้มังครับ
อย่ามัวติดกับเรื่องในอดีต กังวลกับเรื่องในอนาคต จนลืมว่าปัจจุบันต้องทำอะไร
icque
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

เดือดร้อนเหมือนกันครับ  :(
sai
ผู้ติดตาม: 286

โพสต์ที่ 5

ผมใช้ของ BLS อยู่ครับ บอกได้คำเดียวดีกว่าเยอะ แต่ต้องเปิดพอร์ทก่อนครับ  :lol:
Small Details Make a Big Difference

โพสต์ที่ 6

[quote="sai"]ผมใช้ของ BLS อยู่ครับ บอกได้คำเดียวดีกว่าเยอะ แต่ต้องเปิดพอร์ทก่อนครับ
อย่ามัวติดกับเรื่องในอดีต กังวลกับเรื่องในอนาคต จนลืมว่าปัจจุบันต้องทำอะไร
MindTrick
Verified User

โพสต์ที่ 7

[quote="กุหลาบงามหลังฝน"][quote="sai"]ผมใช้ของ BLS อยู่ครับ บอกได้คำเดียวดีกว่าเยอะ แต่ต้องเปิดพอร์ทก่อนครับ
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
นกขนโดก

โพสต์ที่ 8

เข้าไม่ได้ตั้งแต่หลังวันที่12 พ.ค. 53 สงสัยถูกไฟใหม้ ลองโทรไปที่

ชื่อผู้ประกอบการ (Owner name) :  บริษัท หลักทรัพย์ที่ปรึกษาการลงทุน สยามเอฟเอ็น จำกัด  
Laksapteepruksakarnlongtoon Siam AN  

ชื่อที่ใช้ในการประกอบพาณิชยกิจ :
(Company Name) : บริษัท หลักทรัพย์ที่ปรึกษาการลงทุน สยามเอฟเอ็น จำกัด
Laksapteepruksakarnlongtoon Siam AN  

บริการเว็บไซต์ (Websites) : www.siamfn.com

วันที่จดทะเบียน (Registered date) :  20/06/2546  

ชนิดแห่งพาณิชยกิจ (Type of Business) :  การเงิน การลงทุน
Finance and Investment  

ที่อยู่ (Address) :  132 อาคารสินธร (ทาวเวอร์ 1) ชั้น 2 ถนนวิทยุ แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ 10330  
: 132 Sinton Tower1 2 Fl., Vittayu Rd., Lumpinee Patumwan Bangkok 10330  

โทรศัพท์ (Telephone) :  02-6273000  

โทรสาร (Fax) :  02-6273781  

E-mail :  [email protected]

ไม่มีใครรับสายเลยจำเป็นต้องใช้ข้อมูลบางตัวด้วย ไม่รู้จะหาได้จากที่ใหนอีกของตลาดหลักทรัพย์ก็ข้อมูลไม่เยอะ
smawin
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 9

ลองดู link ด้านล่างครับ ข้อมูลเหมือน siamfn เลย น่าจะเป็นตัวเดียวกัน

http://www.cgsec.co.th/Default.aspx?pg=CmFinancial
smawin
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 10

ลืมบอกไป ให้ดูเมนู ข้อมูลหลักทรัพย์ ทางด้านซ้ายครับ

โพสต์ที่ 11

smawin เขียน:ลองดู link ด้านล่างครับ ข้อมูลเหมือน siamfn เลย น่าจะเป็นตัวเดียวกัน

http://www.cgsec.co.th/Default.aspx?pg=CmFinancial
ขอบคุณมากครับ  :bow:  :bow:
Fon^^
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 12

ขอบคุณ คุณ smawin มากค่ะ

ช่วยได้เยอะมากมาย ขอบคุณค่ะ  :pray:
ผิดหนึ่งพึงจดไว้.....ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง.....ภายหน้า
สามผิดเร่งคิดตรอง จงหนัก.....เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า.....หกซ้ำ อภัยไฉน
tanatat

โพสต์ที่ 13

เข้ามาขอบคุณด้วยอีกคนครับ ขอบคุณจริงๆ มีประโยชน์มากสำหรับผม
yaii

โพสต์ที่ 14

smawin เขียน:ลืมบอกไป ให้ดูเมนู ข้อมูลหลักทรัพย์ ทางด้านซ้ายครับ
นี้แหละที่ต้องการ  :bow:

ต่อไปจะได้ขุดหุ้นง่ายกว่าเดิม  :)
นกขนโดก

โพสต์ที่ 15

ขอบคุณ คุณ smawin มากครับเหมือนสวรรค์โปรดเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ :D  :D  :D  :bow:
โพสต์โพสต์