อดดู ManUtd VS Liverpool อีกแย้ว แงแง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ayethebing
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

อดดู ManUtd VS Liverpool อีกแย้ว แงแง

Post no. 1

ยังอยู่ที่ทำงานอยู่เลย ต้องดูผ่านเวบนะเนีย เศร้าจิงๆ เลย
ขอนไม้อันนิ่งสงบ
Dr.T
ผู้ติดตาม: 1

ความเซ็งของแฟนหงส์

Post no. 2

เซ็งครับ หงส์ชนะ รูปภาพ
ไอ้โปนก็ดี๊ด๊าต่อไปอีกปี ทั้ง ๆ ที่แมนยูมันห่วยแตกเองแท้ ๆ ไม่ใช่ฝีมือมันเลยรูปภาพรูปภาพ

ว่าแต่ ห้องงานอดิเรกมันชักจะไม่เวิร์กนะครับ 8)
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

Post no. 3

อิอิ ผมก็ THE KOP พันธ์แท้นะ
ถึงอยากให้โปนออกยังไง
แต่ทุกนัด ก็เชียร์ให้ชนะอยู่ดี.....
ใจมันรัก ยังไงก็อยากให้ชนะ
_________
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 87

Post no. 4

ดบอลนัดนี้แล้วดีใจครับ ไม่ใช่ว่าลิเวอร์พลเล่นดีแล้วชนะนะครับ แต่ดีใจที่แมนยก็เล่นได้ห่วยพอๆกันแล้วครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

Post no. 5

คิดว่าแมนยูแกล้งแพ้ครับ เพื่อให้ตาโปนอยู่ลิเวอร์พูลต่อไป

ถ้าผู้จัดการเปี้ยนไป๋ ลิเวอร์พูลอาจจะกลายเป็นคู่แข่งที่น่ากลัวอีกหนึ่ง
ในปีหน้า

ตอนนี้เลยพยายามลุ้นให้ liverpool ได้ไปแชมเปี้ยนส์ลีกครับ

มีใครคิดเหมือนผมมั๊ย :lol:
ayethebing
ผู้ติดตาม: 3

Post no. 6

แข่งกับแมนยู ยังไงก็ชนะเอาไว้ก่อนดีกว่าครับ

เดี๋ยวไปแพ้พวกวูลฟ์ หรือ ปอร์ทสมัท เอาก็ได้ :lol:
ขอนไม้อันนิ่งสงบ
tk
ผู้ติดตาม: 0

Post no. 7

CK เขียน:คิดว่าแมนยูแกล้งแพ้ครับ เพื่อให้ตาโปนอยู่ลิเวอร์พูลต่อไป

ถ้าผู้จัดการเปี้ยนไป๋ ลิเวอร์พูลอาจจะกลายเป็นคู่แข่งที่น่ากลัวอีกหนึ่ง
ในปีหน้า

ตอนนี้เลยพยายามลุ้นให้ liverpool ได้ไปแชมเปี้ยนส์ลีกครับ

มีใครคิดเหมือนผมมั๊ย :lol:
เห็นท่ายเซ่อ (ตั้งใจ) ออกมาชมเฮียโปนประจำว่าเก่ง ว่าดี คงคิดสิว่าอยู่นานๆสิ ตูจะได้แข่งกะปืนโตทีมเดียว :x
พรสวรรค์หรือจะสู้พรแสวง
พรสวรรค์หรือจะสู้พรขยัน
ล็อคหัวข้อ