ข้อมูล 56-1 ถ้าอยากอ่านให้ได้ข้อมูลครบในเวลาไม่มากนัก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ข้อมูล 56-1 ถ้าอยากอ่านให้ได้ข้อมูลครบในเวลาไม่มากนัก

โพสต์ที่ 1

ข้อมูล 56-1 ถ้าอยากอ่านให้ได้ข้อมูลครบในเวลาไม่มากนัก หัวข้อไหนที่ควรใส่ใจมากที่สุดครับ  เอาแค่หัวข้อ
ปัจจัยความเสี่ยง
ลักษณะธุรกิจและโครงการในอนาคต เพียงพอหรือเปล่าครับ
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
kin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

อย่าลืมอ่าน "ฐานะการเงินและผลการดำเนินงาน" สิครับ :D ถ้าให้เลือกอ่านแค่หัวข้อเดียวก็ต้องอ่านอันนี้แหละ
นพพร
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
โพสต์โพสต์