ผมว่าเป็น web ที่ดี ลองเข้าไปดูครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
o-bo-ja-ma
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมว่าเป็น web ที่ดี ลองเข้าไปดูครับ

โพสต์ที่ 1

http://www.taladhoon.com/taladhoon/boar ... 210.0;wap2

ใน web นี้ รวมเคล็บลับจากเซียน จริง ๆ ไม่จริง ไม่รู้ ถูกต้องไม่ถูกต้องผมไม่ทราบได้ แต่ผมคิดว่าถ้าอ่านแล้วได้ข้อคิด ได้แนวความคิดทั้งผิดทั้งถูก ก็อ่านไปเถอะครับ ขอบคุณครับ :bow:
ภาพประจำตัวสมาชิก
j21
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณคร้าบบบบ   :D
sutee_p

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ  :D
thaloengsak
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
:D
ronnachai
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

:D  ขอบคุณมากๆครับกับ website ดีๆ
โพสต์โพสต์