หาข้อมูลตรงไหนครับว่า เจ้าของบริษั่ทมีการซื้อขายหุ้นของตัวเอ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หาข้อมูลตรงไหนครับว่า เจ้าของบริษั่ทมีการซื้อขายหุ้นของตัวเอ

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่าข้อมูลตรงส่วนนี้หาได้จากตรงไหนครับ หรือเวปไหนบ้างครับ อยากทราบว่า ผู้บริหารของบริษัทนั้นๆ มีการซือขายหุ้นของตัวเอง ในช่วงไหน อย่างไรบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
Anti-Aircraft

โพสต์ที่ 2

อย่ายอมแพ้
เด็กเลี้ยงไม้
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

http://capital.sec.or.th/webapp/corp_fin/daily59.php

กดตรง  ข้อมูล 59-2 ล่าสุด แครับ อัพเดททุกวันซื้อขาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณทุกๆท่านมากๆเลยครับ  :D
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
โพสต์โพสต์