คอนโดมิเนียม กับการ ขออนุญาติรายงานสิ่งแวดล้อม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

คอนโดมิเนียม กับการ ขออนุญาติรายงานสิ่งแวดล้อม

โพสต์ที่ 1

คอนโดมิเนียม เนี่ยะ มันกระทบ สิ่งแวดล้อม มากเหรอครับ ไม่รู้จริงๆครับ อ่านแล้วแปลกๆ

เห็นว่าเป็นตึกอาคารสูง แล้วยังงี้พวกบริษัทสูงๆ อาคารสำนักงาน ต้องขออนุญาติด้วยหรือเปล่าครับ

เพราะส่วนใหญ่ คอนโดมิเนียมจะอยู่ใจกลางเมืองนะ ที่คนเยอะๆ ตึกรามบ้านช่อง แถวนั้นก็มากอยู่แล้ว ทำไมต้องขออนุญาติด้วยนะ

ยกเว้นแต่ว่า พวกแถวชายทะเล แหล่งท่องเที่ยว นี่สิน่าขอ แต่พวกนี้ ไม่ว่าอะไรก็ต้องขออยู่แล้วครับ

ยังงี้ อาจจะมีผลกับ lpn นะครับ เพื่อนๆว่าไงครับ
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
Boomer
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

lpn ตกลงไปเยอะแล้วก่อนหน้าข่าวนี้ แล้วก็ตกต่อเนื่องเลย
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

LPN โดนเรื่องเหล็กก็เยอะอยู่แล้วนะ จะมาโดนเรื่องนี้อีก โอยๆๆๆ... ดีนะไม่สนใจมันตอนนั้น :D
_________
ล็อคหัวข้อ