กราฟเปรียบเทียบราคาหุ้นกับดัชนี SET ดูได้ที่ใดบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
jack5115
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กราฟเปรียบเทียบราคาหุ้นกับดัชนี SET ดูได้ที่ใดบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับทุกท่าน
หากต้องการดูกราฟ ไม่แน่ใจเรียกว่า Beta Graph หรือเปล่า ที่เป็นการเปรียบเทียบราคาหุ้นตัวใดตัวหนึ่ง หรือกลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง กับการขึ้นลงของ SET ว่าเป็นไปในทิศทางเดียวกันหรือไม่ จะหาดูได้จากไหนครับ
ขอบคุณครับ
jack5115

โพสต์ที่ 2

ผมก็พอรู้ว่ามีอยู่ใน eFinSmartPortal แต่เจ้าโน๊ตบุ๊คผมมันสเป๊กต่ำ(667Mhz) เลย Install ไม่ได้ครับ มีวิธีอื่นไหมครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 77

โพสต์ที่ 3

ไม่ค่อยดูกราฟก็เลยไม่รู้ว่าแบบนี้พอใช้ได้มั๊ยครับ
http://www.settrade.com/C07_Graph.jsp
jack5115

ขอบคุณครับ

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์