จะหากราฟแบบในหนังสือ one up on wall street ได้ที่ไหนบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
j21
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

จะหากราฟแบบในหนังสือ one up on wall street ได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ตาม topic เลยครับ

เราจะหากราฟแบบในหนังสือ one up on wall street ของ peter lynch ได้ไหนครับ  เป็นกราฟ เทียบ เส้นราคาหุ้น กับ เส้นกำไรต่อหุ้น ครับ

ไม่ทราบว่ามีใครมีไหมครับ
รบกวนด้วยครับ   :D
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 76

โพสต์ที่ 2

เข้าใจว่าไม่มีใครทำครับ :) ...
j21
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ   :D
โพสต์โพสต์