ด่วน ! งาน Investor Day วันที่ 15 พ.ค. นี้งดจัดแล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

ด่วน ! งาน Investor Day วันที่ 15 พ.ค. นี้งดจัดแล้วครับ

โพสต์ที่ 1

ล่าสุด
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
hmunoi
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับที่แจ้งข่าวครับ
Smile Now. Cry Later.
ภาพประจำตัวสมาชิก
Samkok
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

เสียดายครับ TT
kakathi

โพสต์ที่ 4

วันนี้ TSI ส่งข้อความมายกเลิก หลักสูตรที่จะอบรมที่ ตลท. ในวันอาทิตย์ ที่ 16 พ ค. 2553 ด้วยครับ
หลักสูตรพื้นฐานการลงทุนในหุ้น (Investing in Equity) วันที่ 16 พ.ค. 2553
เป็ดเซ็ง  :(
" "
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 5

ทีมงานต้องขออภัยทุกท่่านที่เตรียมไปงานวันเสาร์นี้ด้วยครับ
จะหาโอกาสจัดหัวข้อนี้ใหม่ครับ
.................
อย่าลืมเดือนมิย นะครับ
เสาร์ที่3 คือเสาร์ที่ 19 มิย ครับ
จะมีการแนะนำหุ้นน้องใหม่ 4 หุ้น
ตามด้วย "สอนลูกเรื่องเงิน" ครับ
ไว้ใกล้ๆ จะแจ้งมาอีกทีครับ
................
สุดท้าย ขอขอบคุณพี่ chatchai อย่างมากที่แจ้งข่าวได้เร็วมากครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
sai
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 291

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณมากครับ แล้วผมจะไปไหนเนี่ย  ขาดมันนี่ทอลค์ เหมือนขาดใจเลย  :lol:
Small Details Make a Big Difference
Hayate_VI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 7

[quote="sai"]ขอบคุณมากครับ แล้วผมจะไปไหนเนี่ย
‎"If the day were the last day of my life, what i want to do what i am about to do today? and whenever the answer has been "No" for to many day in a row, i know i need to change something" Steve Jobs
โพสต์โพสต์