อยากทราบวันประกาศผลประกอบการของบริษัทล่วงหน้าค่ะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

Post Post
Greenn
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบวันประกาศผลประกอบการของบริษัทล่วงหน้าค่ะ

Post no. 1

อยากทราบว่า เราจะดูข้อมูลจากที่ไหนได้บ้าง ว่าวันไหนบริษัทจะประกาศผลประกอบการ ก่อนวันประกาศจริงค่ะ  แบบข้อมูลวัน XD ที่สามารถดูได้ใน website ของ SET น่ะค่ะ
:roll:
ขอบคุณค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร

Post no. 2

อืม อยากรู้เหมือนกัน :shock:
เด็กเลี้ยงไม้
ผู้ติดตาม: 4

Post no. 3

คิดว่าไม่มีใครรู้นะครับ
แต่เห็นพี่ๆเค้าเดาๆ จากอดีตว่าเคยประกาศวันไหน อะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
j21
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Post no. 4

อีกอัน คือโทรถาม IR ครับ   :D
Greenn

Post no. 5

ขอบคุณทุกท่านค่ะ
PostPost