ดูราคาหุ้นย้อนหลัง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
RONNAPUM
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ถ้าจะดูราคาหุ้นย้อนหลังหรือหุ้นที่มีเปอร์การขึ้นสูงสุด 20 อันดับแรก
ย้อนหลังสัก 10 ปี สามารถหาดูได้ที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ  :D
อย่าทำตัวเป็นนักแสดง เป็นเพียงผู้ดูก็พอ..
ภาพประจำตัวสมาชิก
picklife
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

EPS16year ของพี่ครรชิตไงครับ อิอิ :D
เม่าน้อยคลำทางหาแสงไฟ
RONNAPUM

โพสต์ที่ 3

picklife เขียน:EPS16year ของพี่ครรชิตไงครับ อิอิ :D
นอกจากของพี่เขาแล้วมีที่อื่นไหมครับ
สภาพตรงๆๆเลย ผมเอาใช้แล้ว ใช้ไม่ได้อ่ะ
ไม่รู้คอมผมเป็นอะไร หรือ ผมมันใช้ไม่เป็นเองมากกว่ามั้ง
พี่เขาทำไว้ดีมากเลย แต่ผมมันใช้ไม่เป็นเอง ครับ เลยอยากดูจากที่อื่นบ้างครับ  :oops:
อย่าทำตัวเป็นนักแสดง เป็นเพียงผู้ดูก็พอ..
ภาพประจำตัวสมาชิก
picklife
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

RONNAPUM เขียน:
นอกจากของพี่เขาแล้วมีที่อื่นไหมครับ
สภาพตรงๆๆเลย ผมเอาใช้แล้ว ใช้ไม่ได้อ่ะ
ไม่รู้คอมผมเป็นอะไร หรือ ผมมันใช้ไม่เป็นเองมากกว่ามั้ง
พี่เขาทำไว้ดีมากเลย แต่ผมมันใช้ไม่เป็นเอง ครับ เลยอยากดูจากที่อื่นบ้างครับ
เม่าน้อยคลำทางหาแสงไฟ
RONNAPUM

โพสต์ที่ 5

picklife เขียน:
พี่เขาทำไว้ดีมากเลย แต่ผมมันใช้ไม่เป็นเอง ครับ เลยอยากดูจากที่อื่นบ้างครับ
Hughes

โพสต์ที่ 6

ใช้ efin smart portal ดูย้อนเป็นกร๊าฟได้เลยครับ

รู้สึกว่ากด F7 แล้วมันจะเต็มจอ
เล่นหุ้นคนแก่ แต่แอบเปรี้ยวเป็นบางเวลา
โพสต์โพสต์