ใบแจ้งปันผลสีส้มๆของ TSI ถ้าจะขอย้อนหลังทำได้มั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
romee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 109

ใบแจ้งปันผลสีส้มๆของ TSI ถ้าจะขอย้อนหลังทำได้มั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

ใบแจ้งปันผล ถ้าจะขอย้อนหลังทำได้มั้ยครับ
ผมทำหายอ่ะ จะเอามาเครดิตภาษี แล้วติดต่อที่ใหนได้บ้างครับ (ติดต่อกับโบรคที่ผมสมัครได้มั้ย)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อย่าเชื่ออะไรผมนักเลย ผมโชว์โง่บ่อยมาก -..-

"ซื้อที่high ขายที่low Showแต่ดอย ทะยอยcut"
ภาพประจำตัวสมาชิก
densin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

TSI อยู่ชั้น1 ตลาดหลักทรัพย์
เอาบัตรประชาชนไปขอให้พิมษ์ใหม่ได้เลยครับ
VI สายมืด = VI หน้ามืดซื้อตัวฮอทๆอย่าไม่ลืมหูลืมตา
yaris

ใบรับรองหักภาษี

โพสต์ที่ 3

ใช้วิธี fax เอาก็ได้ครับ  ลองโทรถามรายละเอียดที่ call center 02-229-2888 ของ TSI แล้วเค้าจะบอกให้ fax สำเนาบัตรปชช พร้อมรายละเอียดหุ้นที่ต้องการ ไม่ต้องถ่อไปถึงนั่นหรอกครับ
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

ได้ครับ
ไม่แน่ใจว่าตอนนี้พิมพ์ผ่านระบบ internet ได้หรือเปล่า
:)
:)
teeratho

โพสต์ที่ 5

เข้าไปสมัครสมาชิก tsd ครับ แล้วเค้าจะส่งเมล์มาให้เราเมล์สำเนาบัตรประชาชนพร้อมเซ๊นต์รับรอง แล้วจะได้ user มา log in แล้วมีใบย้อนหลังตั้งแต่ปีแรกที่ได้ปันผลเลยครับ

http://www.tsd.co.th/investorportal/
terati20

โพสต์ที่ 6

TSI น่าจะขอใบเเจ้งปันผลไม่ได้นะ
ถ้าจะขอให้ขอที่  TSD ชั้น 1 ตลาด เเต่ต้องรอหลายวันเเล้วเขาจะติดต่อให้ไปเอา
สิ่งทั้งหลายเกิดขึ้นในเบื้องต้น ตั้งอยู่ เเละดับไปในที่สุด
Samathi
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 7

ไม่ทราบเราจะสามารถดู credit ภาษีใน website TSD ได้หรือไม่ครับ
โพสต์โพสต์