ถือ Warrrant กับ ประชุมผู้ถือหุ้น

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
<< New >>
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 16

ถือ Warrrant กับ ประชุมผู้ถือหุ้น

โพสต์ที่ 1

สงสัยครับว่าถ้าถือ Warrant ของ บริษัทแต่ไม่ได้ถือหุ้น จะได้จดหมายไปร่วมประชุมผู้ถือหุ้นมั้ยครับ
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
miracle
ผู้ติดตาม: 75

Re: ถือ Warrrant กับ ประชุมผู้ถือหุ้น

โพสต์ที่ 2

nandeandw เขียน:สงสัยครับว่าถ้าถือ Warrant ของ บริษัทแต่ไม่ได้ถือหุ้น จะได้จดหมายไปร่วมประชุมผู้ถือหุ้นมั้ยครับ
ไม่ได้ครับ
:)
:)
<< New >>

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับพี่มิ  :D
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
SunShine@Night
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ถือ Warrrant กับ ประชุมผู้ถือหุ้น

โพสต์ที่ 4

nandeandw เขียน:สงสัยครับว่าถ้าถือ Warrant ของ บริษัทแต่ไม่ได้ถือหุ้น จะได้จดหมายไปร่วมประชุมผู้ถือหุ้นมั้ยครับ
ตัวไหนน้า  :D  :D  :D
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)
<< New >>

โพสต์ที่ 5

SunShine@Night เขียน:
ตัวไหนน้า
densin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

ถ้ามีเรื่องพิเศษที่กระทบผู้ถือwarrant ก็จะมีการประชุมผู้ถือwarrant
แต่ไม่ค่อยมีเรื่องให้จัดสักเท่าไหร่
VI สายมืด = VI หน้ามืดซื้อตัวฮอทๆอย่าไม่ลืมหูลืมตา
โพสต์โพสต์