มีใครรู้จัก University นี้ไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

มีใครรู้จัก University นี้ไหมครับ

โพสต์ที่ 1

ชื่อว่า Fairleigh Dickinson University

ที่ New Jersey

เป็นยังไงบ้างครับ ดีไหมครับ
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ลองเข้าในเว็บของ กพ.ดูครับ ถ้ามีชื่อมหาลัยนี้ ก็แสดงว่าคุณวุฒิเป็นที่รับรองได้ในเมืองไทยครับ แต่ประเทศอเมริกาเองก็มีมาตรฐานของเค้าอยู่แล้ว ลองหาดูครับ
Expecto Patronum!!!!!!
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

ก็ดีใช้ได้ครับ เพื่อนผมจบจากที่นั่นคนนึงเมื่อหลายปีก่อน
Dr.T
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

:roll: :?:

Match ได้ที่นั่นหรือไง :lol: 8)
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 5

Match ได้ที่นั่นหรือไง
ใช้ทุนครบแล้ว กำลังอยากเรียนต่อครับพี่
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
ล็อคหัวข้อ