ค่าธรรมเนียมซื้อขายปีหน้าแต่ละโปรกลดเหลือเท่าไหร่กันครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ziannoom
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ค่าธรรมเนียมซื้อขายปีหน้าแต่ละโปรกลดเหลือเท่าไหร่กันครับ

โพสต์ที่ 1

ปีหน้าเปิดเสรี ค่าคอมซื้อขายแต่ละโปรกมีลดกันบ้างป่าวครับ ผมใช้บริการ KIMENG ซื้อขายแต่ละครั้งไม่เกิน 5 ล้าน สรุปก็จ่ายเท่าเดิม มีที่อื่นที่ค่าคอมต่ำกว่า 0.15% ป่าว จะได้เก็บไว้พิจารณา
ซื้อเมื่อราคาต่ำกว่ามูลค่า ขายเมื่อมูลค่าต่ำกว่าราคา
โพสต์โพสต์