วาทะของวอร์เรน บัฟเฟทท์ ฉบับเพิ่มเนื้อหาใหม่

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
choosak
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

วาทะของวอร์เรน บัฟเฟทท์ ฉบับเพิ่มเนื้อหาใหม่

โพสต์ที่ 1

เข้ามาบอกว่า หนังสือ "วาทะของวอร์เรน บัฟเฟทท์" มีพิมพ์ใหม่ออกมาแล้วนะครับ เพิ่มเนื้อหาตามฉบับปี 2007 (เล่มเก่าปี 1997) ผ่านไป 10 ปีเนื้อหาเพิ่มขึ้นพอสมควร แฟนพันธุ์แท้วอร์เรน บัฟเฟทท์ ไม่ควรพลาดครับ :D

ปล. ผมเห็นทั้งที่ซีเอ็ดและ B2S ครับ
winzer
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับสำหรับหนังสือดีๆ  :D  :D
"ราคาคือสิ่งที่คุณจ่ายไป คุณค่าคือสิ่งที่คุณได้รับมา"
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 3

ซื้อมาแล้วครับ :D ...

ทั้งๆ ที่เคยอ่านฉบับพิมพ์ครั้งก่อน
แต่เห็นว่าปกสวยดี เรียงพิมพ์สวยกว่าเดิม
ก็เลยซื้อมาเก็บไว้
สงสัยต้องอ่านซ้ำอีกรอบว่ามีเนื้อหาอะไรใหม่ๆ เพิ่มบ้าง

ขอบคุณครับ :)
moonchild
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

เล่ามี้อยากได้มานแล้วครับ
แต่หาซื้อเล่มแรกไม่ได้เลยครับ
ดีจัง ออกมาให้อ่าน
:cool:  :cool:
โพสต์โพสต์