โบรคไหนไม่มีขั้นต่ำบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
121
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

zmicomที่ใช้อยู่ก็ไม่มีขั้นต่ำ แต่อยากรู้ว่ามีที่อื่นอีกหรือเปล่า

จะแนะนำคนรู้จักไปเปิดพอร์ตในงาน set in the city นะครับ

เผื่อเอาไว้ซื้อ 100หุ้นเพื่อเอา anual report มาอ่านบ้างครับ

ขอบคุณครับ
winkung
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

Kimeng บัญชีแบบ Cash balance เทรดผ่าน internet ครับผม  :wink:
อย่าโลภเกินความรู้ความสามารถของตัวเราเอง
SoLid_frOg
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ผมเบี้ยน้อยหอยน้อยก็ใช้อยู่เหมือนกันครับ

แต่เวลาสำคัญ ๆ ก็ล่มบ่อย  :oops:  :oops:
โพสต์โพสต์