ใกล้ได้เวลาชอปปิ้งอีกครั้งหรือยังครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chowbe76
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ใกล้ได้เวลาชอปปิ้งอีกครั้งหรือยังครับ

โพสต์ที่ 1

หลังจากที่ขายหมูสับกันไป
ตอนนี้ใกล้เข้าสู่ช่วงลดกระหน่ำวินเทอร์เซลส์อีกครั้งแล้ว
ใครเล็งตัวไหนไว้รบกวนมาแนะนำกันบ้างครับ
ขอบคุณครับ
Boyadvance
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ใกล้รึยังไม่รู้ เหมือนกันครับ
บางตัวมันก็ เคลื่อนไหว ต่างกัน
ถ้าพวกธุรกิจผูกขาด  ก็ยังพอไหว ดูจังหวะดีๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
austin_bd

โพสต์ที่ 3

ใจเย็น ใจเย็น ใจเย็น ค่อยเป็นค่อยไป  :D
romulus

โพสต์ที่ 4

ดูๆๆ ไปก่อนครับ ช่วงนี้
อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
Magneto

โพสต์ที่ 5

ชอปไปพอสมควรแหล๋วครั่บ  :drink:
Charls is a friend. My greatest regret is that he had to die for our dream to live. ถึงแม้จะเดินคนละทาง แต่ผมกับชาร์ลก็มีเป้าหมายเดียวกัน..คือ มีที่ให้พวกเรายืนบนโลกใบนี้ยังไงล่ะ
pavilion

โพสต์ที่ 6

ค่อยๆ ซื้อ ไม่รีบครับ อิอิ
Warantact

โพสต์ที่ 7

ยิ่งลงยิ่งดี ตอนนี้ออกข่าวว่ามันลงต่ำสุดในรอบปีแล้ว เหลือ680จุด

แต่ต้นปีมัน400นี่หว่า ข่าวมันมั่ว หุหุหุ

ข้อคิดจากชาวสวน : ยิ่งตกยิ่งดี จะได้ไม่ต้องรดน้ำเอง (!?)
โพสต์โพสต์