เรียนถามเทพ sunrise

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 1

จากประสบการณ์แล้วช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ

ว่า หุ้นแต่ละตัวที่  เทพ sunrise เอามือไปแตะ

แล้ว  ต้องมีอันเป็นไป

มี ลางบอกเหตุ อันใด  บ้างครับ

(ช่วยยกตัวอย่างเป็น case ๆ ได้ไหมครับ)
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
ภาพประจำตัวสมาชิก
SunShine@Night
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ล่าสุดเห็นคุณ sunrise ไป Company visit GLOBAL

มีความหมายอะไรไหมครับ ???
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)
leotis
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 3

ล่าสุดเห็นคุณ sunrise ไป Company visit GLOBAL

มีความหมายอะไรไหมครับ ???

อ้าว ผมกำลังศึกษาอยู่พอดีเลย :(

ล้อเล่นนะครับ :lol:  :lol:  :lol:
The best way to predict the future is to invent it.
โพสต์โพสต์