เรื่องราวของsetและหลักทรัพย์ที่อยู่ในตลาดมาเกิน 30 ปี มาฝาก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
sai
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 291

เรื่องราวของsetและหลักทรัพย์ที่อยู่ในตลาดมาเกิน 30 ปี มาฝาก

โพสต์ที่ 1

มีของพี่ chat chai ด้วย พึ่งรู้นะเนี่ย
อันนี้เรื่องราวต่างต่างของ set ตลอด 30 ปีที่ผ่านมาพร้อมเรื่องราวที่เข้ามากระทบซึ่งมีผลให้หุ้นขึ้นและหุ้นลงรอบใหญ่ใหญ่
รูปภาพ
อันนี้หลักทรัพย์ที่อยู่มานานกว่า 30 ปีพร้อมกับวันเวลาที่เข้ามาlist ในตลาดครับ
รูปภาพ
Small Details Make a Big Difference
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 2

WG จดทะเบียนมากว่า 30 ปีแล้วนะครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
Laziale
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 3

[quote="chatchai"]WG จดทะเบียนมากว่า 30 ปีแล้วนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Diablo
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

เจ๋งมากๆเลย ขอบคุณมากครับ พี่ซาอิ
รูปภาพ
โพสต์โพสต์