สวัสดีครับ viน้องใหม่มารายงานตัวครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
jmb2511
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สวัสดีครับ viน้องใหม่มารายงานตัวครับ

โพสต์ที่ 1

ท่านพี่ทั้งหลายโปรดชี้แนะ เดินอยู่คนเดียวในยุทธจักร ทั้งเหงาและไร้กลยุทธ  :oops: พรุ้งนี้อยากจะบู้กับSVIสมควรหรือไม่ครับ
wansomwang

โพสต์ที่ 2

หวัดดีครับ ผมก็เด็กใหม่  :P  เข้ามาดูดข้อมูลในเว็ปสักพักแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านจริงๆที่มีเรื่องดีๆให้ศึกษา :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Suysak

โพสต์ที่ 3

ยินดีต้อนรับครับ ยังไงช่วยกันแชร์ความคิดกันนะครับ :welcome:
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 169

โพสต์ที่ 4

ยินดีต้อนรับครับ
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
ถุงเงินเก่า

โพสต์ที่ 5

เด็กใหม่เช่นกัน ตอนนี้กำลังอ่านความรู้จากในนี้แหละ ไม่รู้จะอ่านจบเมื่อไร สาระดี ๆ เยอะมากเลย
jmb2511

หุ้นSVI

โพสต์ที่ 6

ถ้าซื้อราคาปัจจุบันนี้แพงไหมครับ  ควรซื้อเอาปันผลดีไหมคร้บ ซื้อตอนนี้เข้าข่ายVALUE INVESTERหรือเปล่าคร้บ ปันผลมันล่อใจดี :)
niyom_value

โพสต์ที่ 7

ยินดีครับ ที่มีโอกาสเข้าร่วม web ที่ดี มีคุณภาพ ครับ ถือเป็นการเริ่มต้นการลงทุนที่ดีนะครับ
แนะนำครับว่าอ่านความรู้ใน web และอ่านหนังสือการลงทุน ก่อนก็ได้ครับ ไม่ต้องรีบร้อนครับ
bossaway

โพสต์ที่ 8

ยินดีต้อนรับครับ ผมมือใหม่เหมือนกัน
โพสต์โพสต์