ถึงชาว NIP(New Investors Program) ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
someOne
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถึงชาว NIP(New Investors Program) ครับ

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่าใครในที่นี้เคยผ่านการอบรม NIP มาแล้วบ้างขอรับ หรือ NIP 5 ที่กำลังอบรมอยู่ช่วงนี้ในเวบบอร์ดนี้มีไหมขอรับ
ด้วยความเคารพ

From someOne
--------------------
Knowledge Access Investment
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 169

โพสต์ที่ 2

ผมเองครับ
NIP รุ่นแรกเลย....
ว่าแต่คุณ someone NIP รุ่นไหนครับ
ดีใจจริงๆ นานๆจะเจอ NIP เหมือนกัน
ไม่ค่อยจะเจอ NIP เป็น VI เท่าไหร่เลยครับ
ยังไง PM มาคุยกันบ้างก็ได้นะครับ
toon

โพสต์ที่ 3

คุณ yoyo nipรุ่นหนึ่งเหรอครับ ผมก็ nip เหมือนกันแต่รุ่นที่ 2 ครับ
someOne
Verified User

โพสต์ที่ 4

เกือบจะได้เป็น NIP รุ่น 4 ครับ แต่ดันติดงานเลยขอสละสิทธิ์ไป โชคดีที่พี่ๆ ชมรมเค้าโทรมาให้โอกาสไป NIP 5 ครับ ถ้าจบการอบรมก็ได้อยู่ NIP 5 ครับผม NIP 5 รุ่นนี้เค้ารับตั้ง 300 คนขอรับ เยอะมากๆ ยังรู้จักได้ไม่กี่คนเองขอรับ
ด้วยความเคารพ

From someOne
--------------------
Knowledge Access Investment
yoyo
ผู้ติดตาม: 169

โพสต์ที่ 5

someone เกือบได้เป็น NIP นี่ก็น้องผมหลายรุ่นเลยสิครับ
toon นี่เรียนที่ไหนครับ NIP2 ผมก็รู้จักอยู่หลายคนอยู่เหมือนกันนะ
ผมจบวิดวะโยธาจุลามา ตอนนีเรียนภาษาอยู่ แต่จะกลับเมืองไทยแล้ว
ว่าจะไปหางานที่ไม่ใช่วิดวะทำ ... เออทำงานอะไรด้วยนะเผื่อขอคำแนะนำ
ล็อคหัวข้อ