ZMICO ตอนนี้คือบริษัททำธุรกิจอะไร หลังจากกลายเป็น KTZMICO

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
super2007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ZMICO ตอนนี้คือบริษัททำธุรกิจอะไร หลังจากกลายเป็น KTZMICO

โพสต์ที่ 1

หุ้นชื่อ ZMICO
หลังจากรวมกับ KTBs ปัจจุบันทำธุรกิจอะไรบ้างครับ
แนวโน้มธุรกิจ จะสามารถแข่งขันกับคู่แข่งได้ดีแค่ไหน

เป็นบริษัทที่น่าสนใจหลังจากที่ควบรวมหรือไม่
รายได้หลักมาจากไหนบ้างครับ

ผมงงเลย หาข้อมูลยากมาก

ขอบคุณ ทุกๆความคิดเห็นนะครับ[/b
]
ภาพประจำตัวสมาชิก
songwit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมก็มองๆอยู่เหมือนกันครับ  แต่ยังมองไม่เห็นอนาคต หรือแนวโน้มธุรกิจ
  อาจเป็นเพราะผมยังรู้น้อยนัก  เมี้ยว  เมี่ยว
โพสต์โพสต์