ผมล้างพอร์ตแล้วครับ 18 Jun 2003

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

ผมล้างพอร์ตแล้วครับ 18 Jun 2003

โพสต์ที่ 1

สาเหตุเพราะต้องการใช้เงินด่วน เพื่อปรับโครงสร้างหนี้ครั้งใหญ่

อีกสองเดือนจะกลับมา ด้วยเงินลงทุนที่เพิ่มขึ้นจำนวนหนึ่งจากอสังหา พร้อมความรู้ที่อาจารย์ทุกท่านสอน โดยเฉพาะพี่ปรัชญา ลุงขวดแห่งเว็บตลาดหุ้น เฮีย Mon คุณธันวา คุณฉัตรชัย และน้องๆที่น่ารักเช่น Genie และ Yoyo

หวังว่าเมื่อกลับมาแล้ว ราคาหุ้นทั้งหลายจะยังไม่ไปไหนนะครับ ฝาก เฮีย Mon ช่วยดูแลด้วย
mon
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

แล้วไม่มาคุยกันด้วยหรือ
CK

โพสต์ที่ 3

คุยครับ ติดแล้วเลิกยาก
man
Verified User

โพสต์ที่ 4

goodluck :lol: :D :P :lol:
BPT

โพสต์ที่ 5

ยินดีด้วยครับ ขายวันที่หุ้นขึ้น ยังไงก็ไม่เสียใจ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา1
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 6

:lol: :lol: :lol:

เราต้องเคารพการตัดสินใจของตัวเราเองครับ

ตลาดหุ้นเปิดโอกาสให้กับทุกคน
แล้วแต่ว่า...จังหวะไหนที่เราสามารถไขว่คว้ามันได้

ตามโอกาสของแต่ละคน

กลับมารอบใหม่ก็ขอให้ เฮง เฮง เฮง
ร่ำรวย ร่ำรวย ร่ำรวย
thanwa
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 7

ถอยหลังตั้งรับสำหรับความพร้อม เพื่อก้าวใหม่ที่ดีกว่า ผมสนับสนุนครับ

และผมก็เชื่อมั่นว่า คุณ CK จะประสบผลสำเร็จในการกลับมาครั้งใหม่ครับ
:wink:
CK

โพสต์ที่ 8

ขอบคุณครับที่ให้กำลังใจ

ถ้ากรณีผมพูดไม่เคลียร์ ผมล้างพอร์ตเล็กนะครับ พอร์ตใหญ่ยังอยู่ ผบ.ทบ.คุมเองครับ ล้างไม่ได้ เดี๋ยวไม่มีข้าวให้ลูกกิน
ล็อคหัวข้อ