ช่วงนี้หุ้นขึ้นกัน แต่ว่ามีกลุ่มไหนไม่ขึ้นบ้างครับอยากรู้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

ช่วงนี้หุ้นขึ้นกัน แต่ว่ามีกลุ่มไหนไม่ขึ้นบ้างครับอยากรู้

โพสต์ที่ 1

ภาพประจำตัวสมาชิก
baby-investor
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

คิดว่าขึ้นไปหมดทุกกลุ่มแล้วนะครับ จะมีก็เพียงหุ้นบางตัวซึ่งนักลงทุนไม่ค่อยนิยม เช่น กลุ่มพวกเสื้อผ้า วัสดุก่อสร้าง ฯลฯ
โพสต์โพสต์