เว็ปดูราคาย้อนหลังนอกจาก thaiset.com

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Hughes
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เว็ปดูราคาย้อนหลังนอกจาก thaiset.com

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบมีใครรู้เว็ปที่ดูราคาหุ้นย้อนหลังได้เกิน 10 ปีนอกจาก ww.thaiset.com ไหมครับ

คือช่วงนี้ผมเข้าไปดูแล้วกร๊าฟ thaiset มันเสียตลอดกดแล้วกร๊าฟขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง
ถ้ามีเว็ปดีๆที่ใช้แทนได้รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
เล่นหุ้นคนแก่ แต่แอบเปรี้ยวเป็นบางเวลา
ภาพประจำตัวสมาชิก
baby-investor

โพสต์ที่ 2

efinancethai.com ครับ
Hughes

โพสต์ที่ 3

ดูตรงไหนครับ
ผมหาไม่เจอ
เล่นหุ้นคนแก่ แต่แอบเปรี้ยวเป็นบางเวลา
Hughes

โพสต์ที่ 4

อ่านคู่มือดูแล้วมันบอกว่าต้องไปขอ username password จากโบร๊คก่อน

ไว้พรุ่งนี้เดี๋ยวลองดูครับ
ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
baby-investor

โพสต์ที่ 5

ต้องเป็นสมาชิกของโบลกครับ แล้วพอ login เข้า web ของโบลกเราแล้ว จะมี link เชื่อมเข้าไป efinancethai เองครับ โดยเราไม่ต้องใส่ username และ password อีก โดยทั่วไปโบลกใหญ่ๆจะมีการ link กับ efinancethai แทบทุกโบลกเลยครับ
โพสต์โพสต์