ขอคารวะพี่พี่ทุกท่าน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
man
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

เพิ่งเป็นน้องใหม่ฝากตัวขอพี่พี่ช่วยแนะนำ :lol: :D :P :lol:
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

ยินดีต้อนรับแทนเจ้าของบ้านครับ ทำตัวตามสบายนะครับ ;)
man

โพสต์ที่ 3

CK เขียน:ยินดีต้อนรับแทนเจ้าของบ้านครับ ทำตัวตามสบายนะครับ ;)
โห พี่ck ปลื้มมากที่พี่มาเยี่ยม ใช่คนเดียวกับเฮียLIGHT เปล่า ติดตามพี่ทั้ง2 อยู่แบบแอบแอบ
รู้สึกว่ามีแง่คิดดีดีอยู่เสมอ :lol: :o :P :o :lol:
CK

โพสต์ที่ 4

จะคนเดียวกันได้ไงครับ พี่ (รึเปล่า) ยังไม่เคยคุยกับเฮียไลท์เลย เพียงแต่ชอบลีลาสำนวน และความเปรื่องปราดของโวหารแก ก็เลยติดมานิดหน่อย :)

ว่าแต่ man เป็นชาว VI หรือ VS ครับ หรือไม่ใช่ทั้งสองแบบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money

โพสต์ที่ 5

ยินดีต้อนรับครับ VI หรือ VS อย่างน้อยก็มีVเหมือนกัน
CK

โพสต์ที่ 6

หึๆ เจ้าของบ้านมาแล้วครับ นึกว่าวันนี้จะไม่เข้าเสียอีกน้อง Mon Money
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money

โพสต์ที่ 7

ป๋าก็เป็นเจ้าของบ้านด้วยนี่น่า

วันนี้ไปประชุมมา กลับดึกไปหน่อย

แต่มาเช่นเดิม

วันนี้เก็บอะไรไปบ้างละครับ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 8

ในฐานะคนดูแลบ้าน(เบ้ครับ) ยินดีต้อนรับครับ
man

โพสต์ที่ 9

สมัยก่อนS(แมงเม่า )ครับ ตอนนี้พยายามเป็นVI
ยากน่าดูตลาดบูมสุดสุด เรากำไรแค่ 8%นับจากเดือน 5 ไม่ได้ขายเลย
คนอื่นฟันกันโครมโครม แต่พยามทำใจว่าดีกว่าดอกเบี้ย :lol: :D :P :D :lol:
ssc 23กว่า ไม่ยอมขาย :cry: :cry: :cry:
CK

โพสต์ที่ 10

มาเลือกเป็น VI จังหวะเดียวกับพี่เลยครับ ตอนหุ้นบูมสุดขีด port ที่เล่น (ให้คนอื่น) แบบ VS กำไรไปแล้วเกือบ 50% port ตัวเองแบบ VI พันธุ์ทางพึ่งจะ 10% เอง หวังว่าปลายปีนี้จะเริ่มปรับพอร์ตให้เป็น VI พันธุ์แท้ได้บ้าง
thanwa
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 11

ไม่เป็นไรครับ VI ช่วงนี้เป็นเหมือนกันหมด

เอาใจช่วยครับ หนังชีวิตต้องดูยาวๆ
กลับบ้าน กินอิ่ม นอนหลับ ไม่ต้องกังวล ผมว่ามันคุ้มอยู่เหมือนกันนะครับ หรือคุณคิดว่าไง :wink:
ล็อคหัวข้อ