ไม่อยากให้ที่นี่เหมือนสินธรครับด่ากันไปด่ากันมาไร้แก่นสาร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
PRO_BABY
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ไม่อยากให้ที่นี่เหมือนสินธรครับด่ากันไปด่ากันมาไร้แก่นสาร

โพสต์ที่ 1

อยากบอกว่าไม่ค่อยชอบคนที่ว่าตัวเองดีเก่งแล้วว่าคนนู้นทีคนนี้ทีครับ
ผมเอาใจช่วยครับพี่เจ๋ง และพี่ๆๆทุกคน ที่อยู่ในนี้
ขอให้ที่นี่ปราศจากพวกไร้แก่นสารครับ
หนักไปป่าวครับ :twisted: :twisted: :oops:
--ผลของอนาคตเกิดจาก<====ปัจจุบัน ผลของปัจจุบันเกิดจาก<===อดีต
--ทุกอย่างเชื่อมโยง มีเหตุ====> มีผ
harry
Verified User

โพสต์ที่ 2

ที่นี่คือ Value web site ด้วยครับ แล้วก็มีพี่ๆที่ดีหลายคน พวกก่อกวน ไม่สำเร็จหลอกครับ ที่นี่มีแต่คนที่มีความรู้ มีความคิดที่ดีพอ ไม่หลงกลง่ายๆ กลับไปเถอะ ถ้าว่ากันด้วยเหตุผลก็ยินดีครับ
Expecto Patronum!!!!!!
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 3

ไม่มีหรอกครับ เรื่องด่ากันไปด่ากันมา อ่านดูก็รู้ว่าที่นี่ไม่ค่อยด่ากัน เนื่องจากคนที่เข้ามาโพส มีความคิดดีๆกันทั้งนั้นครับ ท่าน PRO
tom

โพสต์ที่ 4

ผมว่าที่นี่คงไม่มี แต่ก็อยากเชิญชวนให้ผู้เยี่ยมชม สมัครเป็นสมาชิกกันเยอะๆนะครับ เพื่อหลีกเลี่ยงการปลอมตัวของมือที่ สาม สี่ ห้า ....
PRO_BABY
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

ผมก็อยากให้เป็นอย่างนั้นครับพี่ๆๆ อยากให้คนที่เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้แทนที่จจะมาก่อกวนครับ :P :P
--ผลของอนาคตเกิดจาก<====ปัจจุบัน ผลของปัจจุบันเกิดจาก<===อดีต
--ทุกอย่างเชื่อมโยง มีเหตุ====> มีผ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

มีก่อกวนแจ้ง G-E-N-E-I :lol: :lol: :lol:
ล็อคหัวข้อ