ถ้าผมอยากดาว์นโหลด ราคาย้อนหลังหุ้นหาได้จากไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
chakasak
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถ้าผมอยากดาว์นโหลด ราคาย้อนหลังหุ้นหาได้จากไหนครับ

โพสต์ที่ 1

ขอบคุณครับ
ลงหุ้นหวังปันผล ได้มากกว่าดอกเบี้ยก็พอใจแล้ว
nortuss

โพสต์ที่ 2

http://www.thaiset.com/stock/

มันเปนกราฟแสดงข้อมูลย้อนหลังครับ ลองดูว่าใช้ได้รึป่าวนะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
chakasak

โพสต์ที่ 3

มีเป็นแบบดาว์นโหลดได้ไหมครับ
ลงหุ้นหวังปันผล ได้มากกว่าดอกเบี้ยก็พอใจแล้ว
investment biker
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 139

โพสต์ที่ 4

chakasak เขียน:มีเป็นแบบดาว์นโหลดได้ไหมครับ
www.setsmart.com ย้อนหลังได้ 5 ปี แต่ว่าต้องเสียตังค์ ไม่กี่ร้อยบาทค่า access ข้อมูล ถ้าไม่อยากจ่าย ไม่แน่ใจว่าสามารถเข้า www.setsmart.com ได้ฟรีที่ห้องสมุดมารวย ที่อยู่ตรงตลาดหลักทรัพย์ หรือเปล่า ลองโทรติดต่อดูนะครับ
In search of super stocks
โพสต์โพสต์