คำคมของพี่ประจวบ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 1

"น้ำลายไหล ดีกว่าน้ำตาตก" คิดได้อย่างไงพี่ เห็นภาพเลย

เพื่อนๆตอนนี้ใครมีอาการน้ำลายไหลอยู่บ้าง หาผ้าเช็ดซะนะ วันนี้รู้สึก Volumeหายแล้ว ไม่รู้ออกหัวออกก้อย ถ้าออกมาไม่ดีน้ำตาจะเช็ดหัวเข่าไม่รู้ด้วย
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

เฮียผมคนนึงละครับที่น้ำตาไหล แต่ไม่ใช่เพราะหุ้นตกนะครับ แต่เพราะนอนไม่ค่อยหลับครับ หาวววววว :cry:
นิด
ผู้ติดตาม: 0

ยิ่งดูยิ่งเครียด

โพสต์ที่ 3

:x :x เครียดค่ะ
จะซื้อก็กลัวจะขายก็ไม่กล้า คนจนอีกต่างหาก ต้องระวังตัวรอบด้านเลยค่ะ คงต้องหาธรรมะเข้าข่มจึงจะได้ :roll: :?
ได้บอกออกไปแล้วค่อยสบายใจค่ะ เป็นwebboard ที่คลายเครียดได้ด้วยนะดีจริงๆ
KIT
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ผมเองไม่แค่ไหลหรอกครับหกเลยละ แต่ก็พยายามอดใจไว้ เพราะขืนไม่อดใจมีหวังอดกันแน่ครับ
ล็อคหัวข้อ