ใครใช้ microsoft money ในการจัดการทางการเงินบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Livingman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครใช้ microsoft money ในการจัดการทางการเงินบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ใครใช้ microsoft money ในการจัดการทางการเงินบ้างครับ พอดีผมมี 3 ตัวเลย คือ essential , deluxe, แล้วก็ home & business เป็นปี 2008 ครับ อยากทราบว่าจะนำมาใช้ในการจัดการ portfolio หรือการลงทุน ผมควรลงตัวไหน และใช้อย่างไร พอมีคู่มือแนะนำมั้ยครับ   ตัวไหนสมบูรณ์ที่สุดอ่ะครับ
โพสต์โพสต์