ขออภัยสมาชิกทุกท่าน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

ผมต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วย เนื่องจากช่วงนี้ผมต้องจัดการงานประจำของผมค่อนข้างมาก จึงอาจทำให้ในอาทิตย์นี้จะ Up Date บทความหรือเข้ามาตรวจสอบweb boardช้ากว่าปกติ แต่ขอให้สัญญาว่าจะรีบจัดการงานประจำให้เสร็จแล้วจะรีบมาup dateนะครับ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
genie

โพสต์ที่ 2

ผมลืมบอกไป อย่าเข้าใจผิดว่าทางทีมงานหมดมุขไม่มีบทความแล้วนะครับ เพียงแต่ตอนนี้มันเป็นform hard copyอยู่ ซึ่งผมจะต้องเอามาพิมพ์เลยช้าๆ เพราะช่วงนี้จะยุ่งๆแต่ภายในวันสองวันนี้จะค่อยๆทะยอยเอาขึ้นมาup dateนะครับ :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา1
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ทำแต่งาน แล้วจะเอาเงินไปไว้ไหน
ดอกเบี้ยก็จะหลุด1%แล้ว อิอิอิ
genie

โพสต์ที่ 4

เอาเงินไปแต่งเมียมั้งครับ :lol: แหะๆ ล้อเล่นนะพี่ แฟนยังไม่มีปัญญาหาเลยริอาจเพ้อเจ้อ :(
Meeja
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

แถวๆ ABAC
เอาความรู้ไปหลอกรุ่นน้องสถาบัน
หรือไปหลอกว่าเป็นเสี่ยใหญ่เจ้าของธุรกิจและ Website ส่วนตัว
น่าจะหาแฟนได้นะเฮีย
55555
genie

โพสต์ที่ 6

คนมันไม่เชี่ยวแบบเอ็งนี่นายmeeja ไม่เชื่อดูรูปได้ 55555 :lol:
ป้อ MT
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 7

เป็นเจ้าของเว็บไซต์ แล้วหลอกสาวได้เหรอหมี....โว้ววว.....น่าลุ้นบ้างอ่ะ

อย่าง http://www.MidnightThailand.com สงสัยสาวๆ หนีหมดอ่ะดิ :o
ล็อคหัวข้อ