ใครจะเป็นสมาชิกรายที่ 2000 ของ TVI

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ayethebing
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

ใครจะเป็นสมาชิกรายที่ 2000 ของ TVI

โพสต์ที่ 1

ยินดีด้วยครับกับผู้ก่อตั้งเวบ ความนิยมเริ่มหลั่งไหลเข้ามาแล้ว
ขอนไม้อันนิ่งสงบ
ayethebing

โพสต์ที่ 2

ได้แล้วครับ คุณ Piggy เป็นคนที่ 2000 พอดิบพอดีจ้า
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

ขอให้คุณ Piggy รอรับรางวัลได้เลยครับ
คุณ Ayethebing หอมหนึ่งฟอด

(ปล. ถ้าแฟนคุณ Aye อ่านอยู่ ขออภัยครับ ไม่ตั้งใจ (แต่เจตนา) ฮ่าๆ)
Mon money

โพสต์ที่ 4

มีรางวัลจริงๆครับ ติดต่อทางPMมาหาผมได้เลย
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
Wvix
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

มีรางวัลจริงๆครับ ติดต่อทางPMมาหาผมได้เลย
นั่นนนน เฮียมนเล่นนัดหอมกันหลังไม เลยนะครับ
ครรชิต ไพศาล
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 6

ขอแสดงความยินดี กับ เวบ TVI ที่มีสมาชิกลงทะเบียน เกิน 2000 แล้ว

ขอให้เพิ่ม 5000 แล้วก็หวังว่า ไป 10,000 ในไม่ช้าไม่นาน

นะครับ คุณ Mon money
:lol: :lol:
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
Mon money

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณครับพี่ครรชิต และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

ไม่รู้ว่ายิ่งสมาชิกมากขึ้น นักลงทุนที่ศึกษาอย่างจริงจังจะมีมากขึ้นหรือเปล่าก็ไม่รู้นะครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
ayethebing

โพสต์ที่ 8

พลั้ก........โอ้ย

เสียงแรกเกิดจากการกระทำของแฟนผม เสียงหลังเสียงผมเองครับ

โธ่พี่ CK ไม่น่าทำกันเลย

ผมเห็นความแตกต่างนะครับ เดี๋ยวนี้เวบมันครึกครื้นมากๆ เลยครับ
CK

โพสต์ที่ 9

ayethebing เขียน:พลั้ก........โอ้ย

เสียงแรกเกิดจากการกระทำของแฟนผม เสียงหลังเสียงผมเองครับ

โธ่พี่ CK ไม่น่าทำกันเลย

ผมเห็นความแตกต่างนะครับ เดี๋ยวนี้เวบมันครึกครื้นมากๆ เลยครับ
โตกจายโหมดเลย นึกว่าโอ้ยนี่เสียงผมซะอีก
ล็อคหัวข้อ