อยากมอบสิทธิ์ ให้พี่ๆ ทีไปประชุมผู้ถือหุ้นแทนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
leaderinshadow
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 22

อยากมอบสิทธิ์ ให้พี่ๆ ทีไปประชุมผู้ถือหุ้นแทนครับ

โพสต์ที่ 1

คือว่าไม่ว่างไปประชุมผู้ถือหุ่นอ่าครับ

แต่ก็ไม่อยากให้เสียสิทธิ์ ก็เลยอยากให้สิทธิ์พี่ๆ นักลงทุนที่ว่างไปประชุม
ช่วยโหวตแทน เพราะในครอบครัว ก็ไม่ค่อยมีใครเข้าใจเรื่องหุ้นเท่าไหร่

ตัวผมเองก็ไม่ว่างไปประชุม

ก็เลยอยากมอบสิทธิ์การโหวต ให้พี่ๆ VI ในที่นี้ที่ไปประชุม อะครับ

ตอนนี้ ก็มีหุ้น
ACAP   26600  
UMS     26300  
TICON  50000  
KTC      16600  
SC        20800
LPN      44000  และอื่นๆอีกนิดหน่อย
MO101
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 2

ไม่มีสักตัวเลย  :lol:
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 3

:8) สนใจLPN
     เดี๋ยวพีเอ็มไปหานะ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า

โพสต์ที่ 4

ตอนนี้ LPN เป็นของพี่พอใจแล้วนะครับ

แล้วก็เพิ่มตัวอื่นๆ อีกนิดนึง คือ
CPALL 6700
LVT     26300
TR      3600
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 5

เอา ACAP มาเดี๋ยวถ้าไม่ติดงาน
ไปแน่นอนตัวนี้
:)
anakinnet
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

ให้สิทธิปันผลด้วยไหมครับ?

แซวเล่นนะ  :o  :o  :o
In the long run, We are all dead.
sutian
ผู้ติดตาม: 0

Re: อยากมอบสิทธิ์ ให้พี่ๆ ทีไปประชุมผู้ถือหุ้นแทนครับ

โพสต์ที่ 7

[quote="leaderinshadow"]คือว่าไม่ว่างไปประชุมผู้ถือหุ่นอ่าครับ

แต่ก็ไม่อยากให้เสียสิทธิ์ ก็เลยอยากให้สิทธิ์พี่ๆ นักลงทุนที่ว่างไปประชุม
ช่วยโหวตแทน เพราะในครอบครัว ก็ไม่ค่อยมีใครเข้าใจเรื่องหุ้นเท่าไหร่

ตัวผมเองก็ไม่ว่างไปประชุม

ก็เลยอยากมอบสิทธิ์การโหวต ให้พี่ๆ VI ในที่นี้ที่ไปประชุม อะครับ

ตอนนี้ ก็มีหุ้น
ACAP
----
chut
ผู้ติดตาม: 11

โพสต์ที่ 8

TR ประชุมผ่านไปแล้วนี่ครับ
"Many shall be restored that are now fallen and many shall fall that are now in honor."

โพสต์ที่ 9

อ้ออ ช่าย
ขอบคุณ พี่ชัทมากครับที่เตือน
พอดีถือหุ้นหลายตัวเกิน ชักมึน  :lol:

ตอนนี้ ขายออกแล้ว 2 ตัว คือ LPN กับ ACAP ครับ
ที่เหลือ กำลังรอผู้ใจบุญมารับไป (เฉพาะสิทธิ์นะครับ  :lol: )

ปล. ไม่แน่ใจว่าพี่(หมอ)ชัท ยังจำผมได้หรือเปล่า
ผมชาย YRC 2007 เองคับพี่
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 10

leaderinshadow เขียน: ปล. ไม่แน่ใจว่าพี่(หมอ)ชัท ยังจำผมได้หรือเปล่า
ผมชาย YRC 2007 เองคับพี่
พี่(หมอ)ชัท
จะจำได้เฉพาะสาวๆเท่านั้น(มั๊ง)
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
Frankie
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 11

ACAP ประชุมผู้ถือหุ้นกันวันไหนครับ ผมยังไม่ได้รับหนังสือเชิญประชุม :(
We are new KIDS.
We don' t SMOKE.
ร่วมรณรงค์ต่อต้านการสูบบุหรี่
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 12

Frankie เขียน:ACAP ประชุมผู้ถือหุ้นกันวันไหนครับ ผมยังไม่ได้รับหนังสือเชิญประชุม :(
ยังไม่ได้กำหนดวันเลย

โพสต์โพสต์