เรียนพี่ๆเสาหลัก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

เรียน พี่CK พี่ปรัชญา พี่chatchai พี่เอก เฮียmon และ พี่thanwa ครับ ผมอยากรบกวนขอให้พี่ๆเวลานำเสนอชื่อหุ้นรบกวนใส่เหตุผลที่เลือกด้วยนะครับแต่ถ้าหากไม่มีข้อมูลที่จะสนับสนุนเพียงพอรบกวนระบุไว้ด้วยนะครับว่าเป็นเพียงความชอบส่วนตัว เนื่องจากพี่ๆเปรียบเสมือนเสาหลักและมีอิทธิพลทางความคิดต่อผู้ชมค่อนข้างสูง หากพี่ๆให้ความเห็นตัวหุ้นเป็นตัวๆอาจทำให้เกิดกระแสการชี้นำอันจะไม่ส่งผลดีใดๆกับตัวพี่ๆด้วย และมีอีกอย่างที่ผมอยากรบกวนให้ช่วยเหลือคือ พยายามหลีกเลี่ยงที่จะแนะนำ แต่ให้ใช้เป็นความคิดเห็นแทน ผมขอขอบพระคุณล่วงหน้าในความร่วมมือครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

รับทราบครับผม
thanwa
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 3

รับทราบด้วยคน ยินดีให้ความร่วมมือ

ให้เกียรติผมมากไปนิดสำหรับการเป็นเสาหลัก
ขอเป็นเสารองก็แล้วกันนะครับ :wink:
chatchai
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 4

ให้ความร่วมมือเต็มที่ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา1
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณครับ
ที่ผ่านมาบางครั้งถ้าลืมไปก็ขออภัย
ครั้งต่อไปจะหฎิบัติตามคำแนะนำครับ :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 6

ส่วนผมขอเป็นเสาตกน้ำมันครับ คือเฮี้ยนเป็นช่วงๆนะ

รับทราบและจะปฎิบัติตามอย่างเคร่งครัด
ล็อคหัวข้อ