จนถึงวันนี้ยังมีใครพอร์ทว่างอยู่บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
sai
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 292

จนถึงวันนี้ยังมีใครพอร์ทว่างอยู่บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

มีไหมหนอ
Small Details Make a Big Difference
classy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เฮ้อ เต็มพอร์ต มาตั้งแต่ หกร้อยกว่าจุด

ปรับพอร์ตไปมาช่วงปลายปี คิดว่าคงไม่เปลี่ยนแล้วครับ ถืออย่างน้อย สองร้อยวัน

ถ้าหุ้นที่ถืออยู่ลงอีกก็คงเก็บเพิ่มไปเรื่อยๆ ครับ
Life is a lot like Jazz, it's best when you improvise
beammy

โพสต์ที่ 3

จะเต็มอยู่รอมร่อแล้วครับ  :8)
AuI_a VI

Re: จนถึงวันนี้ยังมีใครพอร์ทว่างอยู่บ้างครับ

โพสต์ที่ 4

sai เขียน:มีไหมหนอ
มีแหละครับ .... ผมว่ามีประมาณหนึ่ง แต่เค้าคงไม่ค่อยอยากเปิดตัวมากนัก เพราะจะว่าไปคนบางคนที่ถือหุ้นอยู่ไม่เข้าใจ คนเหล่านี้ก็จะดูเหมือนแช่งให้หุ้นลง คนถือเต็มเค้าจะเสียใจ ใจเสียได้ (ทั้งที่จริงๆไม่เกี่ยวกันเล้ยย)

ว่าแต่เสี่ยบีมมี่จะล้นแล้วหรอครับ     :D
Even Sir Isaac Newton loss in stock market

"You can't predict the future, because the future depends on how you react to it."

ซื้อหุ้นเมื่อคนส่วนใหญ่หมดศรัทธาในหุ้นและเทขายอยู่  นั่นคือเวลาตี5ในการจ่ายตลาด....จาก สอง ว. ผู้ยิ่งใหญ่
beammy

Re: จนถึงวันนี้ยังมีใครพอร์ทว่างอยู่บ้างครับ

โพสต์ที่ 5

[quote="AuI_a VI"]ว่าแต่เสี่ยบีมมี่จะล้นแล้วหรอครับ
โพสต์โพสต์