รบกวนขอเวบดูเงินปันผลย้อนหลังของหุ้นด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

Post Post
ภาพประจำตัวสมาชิก
SunShine@Night
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนขอเวบดูเงินปันผลย้อนหลังของหุ้นด้วยครับ

Post no. 1

ขอบคุณครับ :)
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)
ily

Post no. 2

www.settrade.com
ใส่ชื่อหุ้น  ที่มุมบนขวา  แล้วกด GO
เลือกหัวข้อ  ''สิทธิประโยชน์ผู้ถือหุ้น"  จะแสดงปันผลย้อนหลัง 5 ปี
ภาพประจำตัวสมาชิก
SunShine@Night

Post no. 3

ขอบคุณ คุณ ily ครับ

เผอิญไป search เจอมาเพิ่มเติม ดูข้อมูลเงินปันผลได้ที่

http://www.siamfn.com/siamfn/ism/ps_xda ... 6B3FEAC797

( ใส่ชื่อหุ้นที่อยากดูข้อมูลด้วยนะครับ )

เลยเอามาบอกให้ทุกท่านทราบ เผื่อมีประโยชน์ :)
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)
PostPost