จะผ่านไปอีกปีแล้ว...

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
นายสต็อก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ผมนั่งนึก...นอนนึกดู

นี่ก็จะผ่านไปอีกปีแล้ว ลงทุนวันนี้ก็เหมือนกับคนที่ลงทุนมา
เป็นพันปีเหมือนกันนะเนี่ย (ฮะๆๆ) เพราะว่า ปีหน้ามันปี
2552
จริงมัยครับ เจ้านาย!!!! :roll:

แต่จะรอดไปได้สักกี่น้ำก็ไม่รู้!!! (ฮิ ๆ)

เฮ้อ...

ใครลงทุน ถือหุ้นไว้เยอะๆ ก็ขอให้รวยๆ
ถือหุ้นน้อย ก็ขอให้ มีความสุขเยอะๆ
ใครไม่ติดหุ้นเลย ก็ขอให้ Happy DTAC ทุกวันเช่นกัน (ฮะๆ)

ผมมันก็แค่แมงเม่าสองพันห้าร้อยห้าสิบสองปี เหมือนเดิม!!!
(ฮะๆๆๆ...) :8)

#===========#===========#
:=)
#===========#===========#
ภาพประจำตัวสมาชิก
SunShine@Night
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

[/quote]ใครไม่ติดหุ้นเลย ก็ขอให้ Happy DTAC ทุกวันเช่นกัน (ฮะๆ)
[quote]

ใบ้หุ้นอ่ะเปล่าครับพี่ อิอิ :)[/quote]
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)
โพสต์โพสต์