ขุดหุ้นจากกรุแม่มาดูผู้รู้ช่วยแนะนำ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Hughes
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขุดหุ้นจากกรุแม่มาดูผู้รู้ช่วยแนะนำ

โพสต์ที่ 1

มีแต่หุ้นที่ผมไม่รู้จัก

1. สหมิตรถังแก๊ส - ถูกถอนจากตลท ใครอาวุโสแล้วรู็จักบ้างครับมันจะรอดไหม มีเงินไหมแล้วผมจะเอาเงินออกได้ไหม

2. S.K. garment - อันนี้เจ๊งไปรึยังครับหาไม่เจอในลิสท์ตลท

3. เงินทุนหลักทรัพย์ อยุธยา - กูเกิ้ลดูรู้สึกเจ๊งไปตอนปี 47 โดนปรับโครงสร้างแต่ตอนนี้เห็น ยังมี AYS ให้บริการอยู่ แต่ไม่มีอยู่ในตลาดหลักทรัพย์ นี่หมายความว่าหุ้นผมเป็นศูนย์ไปแล้วหรือ?

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
cryptonian_man

โพสต์ที่ 2

sk garment นี่ ผมอ่านหนังสืออะไรผ่านตาว่าขยายธุรกิจมาเป็น Bigc อ่ะครับ  

ส่วนอีกสองอันไม่รู้ครับ
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
Hughes

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ

แล้วในกรณีนี้ผมนำใบหุ้นเก่าไปแลกเป็น BigC ได้ไหมครับและทำยังไงครับ?
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

ศูนย์รับฝากหลักทรัพย์ น่าให้คำตอบได้ครับ
:)
:)
โพสต์โพสต์