หลังน้ำมันลงแรง หุ้นตัวไหนได้รับผลดีโดยตรงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
superboy
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

หลังน้ำมันลงแรง หุ้นตัวไหนได้รับผลดีโดยตรงครับ

โพสต์ที่ 1

ถ้าน้ำมันปรับตัวลงอยู่ระดับ 40 - 50 เหรียญ เป็นเวลา

5 ปี ติดต่อกัน หุ้นตัวไหนจะได้รับผลดีโดยตรง

กับผลประกอบการ ครับ อยากอยู่ร่วมในประวัติศาสตร์บ้าง

อิอิอิอิ

เม่าน้อย รู้น้อย ช่วยแนะนำด้วยนะ ครับ พี่ๆๆ เซียนๆๆ

ทุกท่าน

:welcome:  :welcome:  :welcome:  :welcome:
V_accy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

หุ้นที่ต้นทุนสินค้าผูกอยู่กับราคาน้ำมัน
ต้นทุนน่าจะลดลง

มีเยอะนะครับผมว่า
โพสต์โพสต์