mint 6.85 ไม่คิดว่าจะได้เห็นจริงจริงครับเหอเหอ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
sai
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 291

mint 6.85 ไม่คิดว่าจะได้เห็นจริงจริงครับเหอเหอ

โพสต์ที่ 1

Small Details Make a Big Difference
สวนหย่อม
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เดี๋ยวจะมี สิ่งที่
ไม่คิดว่า "ไม่คิดว่าจะได้เห็นจริงๆ"  ออกมาเรื่อยๆ ป่าวครับ
ในยามลมแรง แม้แต่ไก่งวงยังบินได้
แต่เมื่อยามลมพัดหวน ผู้ที่อยู่รอดนั้่นคือพญาอินทรี
i_sarut
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

เมื่อวานต่ำสุด 6.15   :roll:
"Risk comes from not knowing what you're doing" - Warren Buffet

สุดยอดของความซับซ้อนคือความเรียบง่าย

http://www.sarut-homesite.net/
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

ผมว่าของถูกยังมีอีกเยอะครับ ไม่ต้องรีบเก็บหรอกเอย :D ...
Stock Broker
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ส.สลึง เขียน:ผมว่าของถูกยังมีอีกเยอะครับ ไม่ต้องรีบเก็บหรอกเอย :D ...
แปลกดีนะ ถ้ามีคนพูดอย่างนี้ ตอนดัชนี 700 จุด คงไม่ค่อยมีคนเห็นด้วยเท่าไหร่

แต่พอมีคนพูดตอน 400 กว่าจุด คนเห็นด้วยกลับมีแนวโน้มเพิ่มขึ้นนะ  ว่ามั้ย
KB

โพสต์ที่ 6

Financial Engineer เขียน:
แปลกดีนะ ถ้ามีคนพูดอย่างนี้ ตอนดัชนี 700 จุด คงไม่ค่อยมีคนเห็นด้วยเท่าไหร่

แต่พอมีคนพูดตอน 400 กว่าจุด คนเห็นด้วยกลับมีแนวโน้มเพิ่มขึ้นนะ
SaKaEi

โพสต์ที่ 7

กะซื้อที่ 4 บาท แถวๆ set 350 กลางปีหน้า ไม่รู้ว่าจะได้เห็นมั๊ย  :lol:
teetotal

โพสต์ที่ 8

รอบนี้ ยาวๆๆๆ
akekarat

โพสต์ที่ 9

สถานการณ์แบบนี้ ได้เห็นราคาแถวนี้ก็ไม่แปลก

อย่าลืมว่า MINT อยู่ในธุรกิจท่องเที่ยว ตอนนี้เป็นอย่างไรก็เห็น ๆ กันอยู่
cicero

โพสต์ที่ 10

ไม่ถึงบาทก็เคยเห็นมาแล้ว สมัยยังเป็น RGR  :lol:  :lol:  :lol:
+++++++++++++

รู้อะไรไม่สู้รู้วิชา
รู้รักษาตัวรอดเป็นยอดดี

+++++++++++++
โพสต์โพสต์