ทำอย่างไรจะรู้ว่า ต่างชาติขายหุ้นที่เราถืออยู่ในแต่ละวันคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
nanosec
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ทำอย่างไรจะรู้ว่า ต่างชาติขายหุ้นที่เราถืออยู่ในแต่ละวันคับ

โพสต์ที่ 1

ผมจะหาเว็บอะไรเข้าไปดูข้อมูลได้บ้างคับ

ต้วอย่างเช่น ticon, mint, bh มี ต่างชาติถืออยู่ ปล. เท่าที่ดูในรายการผู้ถือหุ้นใหญ่ใน settrade มันจะมี morgan stanley อยู่คับ แต่อยาูกจะรู้ว่าเขาขายออกหมดแล้วหรือยัง จะหาเว็บเช็คดูได้อย่างไรคับ
โพสต์โพสต์