มีธุรกิจขายตรงไหนอยู่ในตลาดหลักทรัพย์บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
hagrid
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีธุรกิจขายตรงไหนอยู่ในตลาดหลักทรัพย์บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

มีธุรกิจขายตรงใหญ่ๆ อย่าง
amway
Zulian
กิฟฟารีน หรืออื่นๆ ที่แข็งแกร่ง

อยู่ในตลาดหลักทรัพย์บ้างไหมครับ

amway  เหมือนเคยได้ยินว่าอยู่ในตลาดดาวโจน แต่
ถอนออกไปแล้ว ไม่รู้จริงหรือเปล่า
maeteeb
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

loxley ครับ
ดูรายละเอียดใน ร้อยคนร้อยหุ้น นะครับ
การเป็นนักลงทุนไม่ต้องการอะไรเลยคุณต้องการแค่ความคิด ความกล้าและอารมณ์  (ดร. นิเวศน์ 2552)
investment biker
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

โพสต์ที่ 3

เมืองไทยประกันชีวิต

ศรีไทยซุปเปอร์แวร์ มีขายตรงแต่เป็นส่วนน้อย

อีกตัวของสหพัฒน์ จำไม่ได้ว่าตัวไหนเคยออกข่าวว่าจะเริ่มขายตรงเหมือนกัน (ไม่ใช่ตัว Mistine นะ Mistineไม่อยู่ในตลาด)

ตอนนี้ นึกออกได้แค่นี้ครับ  :D
In search of super stocks
Qคุง

โพสต์ที่ 4

Singer ไงครับเจ้าพ่อขายตรงๆ พร้อมผ่อนได้ด้วย :lol:
hagrid

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 917

โพสต์ที่ 6

[quote="investment biker"]อีกตัวของสหพัฒน์ จำไม่ได้ว่าตัวไหนเคยออกข่าวว่าจะเริ่มขายตรงเหมือนกัน (ไม่ใช่ตัว Mistine นะ Mistineไม่อยู่ในตลาด)
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
Frankie
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 7

เมืองไทยประกันชีวิต
ยังไม่เข้าตลาดครับ ตัวที่อยู่ในตลาดเป็นประกันภัย
We are new KIDS.
We don' t SMOKE.
ร่วมรณรงค์ต่อต้านการสูบบุหรี่
โพสต์โพสต์