@@ เลื่อนงานจิบเบียร์วันที่5ออกไปก่อนนะครับ @@

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

@@ เลื่อนงานจิบเบียร์วันที่5ออกไปก่อนนะครับ @@

โพสต์ที่ 1

:8) ประธานหมอสามัญชนประกาศออกอากาศ
     ประกาศเลื่อนงานจิบเบียร์วันที่5กย.08
     ที่โออิชิ พหลโยธิน19
     ออกไปแบบไม่มีกำหนดตามกระทู้นี้
http://www.thaivi.com/webboard/viewtopi ... 8&start=60
     เนื่องจากไม่แน่ใจในสวัสดิภาพของพวกเราเหล่าสมาชิก
     เพราะมีการประกาศภาวะฉุกเฉินที่เกิดขึ้น
     ดังที่ทุกท่านคงได้ทราบกันอย่างเต็มที่อยู่แล้ว
     กลัวว่าหลายคนไม่ได้เข้ากระทู้ไปอัพเดต
     ยังไม่ทราบการประกาศเลื่อนออกไปดังกล่าว
     แล้วเย็นวันที่5กย.08
     ก็ออกเดินทางไปตามนัด แล้วจะไม่เจอใคร แล้วจะเศร้าปนงง
     ว่าเกิดไรขึ้นหว่า
     มาบอกกล่าวขึ้นเป็นกระทู้ใหม่ จะได้เห็นกันทั่วๆ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
สามัญชน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 46

โพสต์ที่ 2

ฝากสมาชิกช่วยโทรบอกเพื่อนๆอีกทางก็จะขอบคุณมากครับ
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 3

รับทราบ
:)
MO101
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

รับทราบครับ
mprandy
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 5

ดีแล้วครับ เลื่อนไปก่อน เพราะผมอาจจะไปไม่ได้แหละ

รอดไป  :8)
ไม่สน return rate เยอะ, ขอแค่ financial freedom ภายใน 14 ปีก็พอ..
------------------------
หมีบึงกุ่ม
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

โอ๊ทส์

ดีที่ยังมิได้ล้างท้อง แลสมองรอครับ :lol:
phobenius

โพสต์ที่ 7

ผมยังไม่รู้ว่าจะขึ้น กทม ยังไงดี
ปิดหมด ที่หาดใหญ่  :?
austin_bd

โพสต์ที่ 8

รับทราบคับ
dadlongleg

โพสต์ที่ 9

รับทราบครับ (น่าเสียดายจัง   :cry: )
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 10

มาพบกันวันเสาร์ที่ 6 แทนก็ได้ครับ
พร้อมฟังเสวนา ดร.นิเวศน์ พีรนาถ และพี่โจลูกอิสาน
ที่ตลาดหลักทรัพย์ครับ
เริ่มบ่ายโมง แต่หัวข้อ VI ของพี่ๆ และ ดร. เริ่มบ่าย3ครับ
ท่าทางคนอาจจะไม่เต็มเพราะกลัวเหมือนงานจิบเบียร์นี่แหละครับ
มากันได้เลยครับ
เสร็จเสวนาแล้ว เราเสวนากันเองที่ห้องโถงตลาดต่อก็ได้ครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
kmphol

โพสต์ที่ 11

เด็กใหม่ไฟแรง เขียน:มาพบกันวันเสาร์ที่ 6 แทนก็ได้ครับ
พร้อมฟังเสวนา ดร.นิเวศน์ พีรนาถ และพี่โจลูกอิสาน
ที่ตลาดหลักทรัพย์ครับ
เริ่มบ่ายโมง แต่หัวข้อ VI ของพี่ๆ และ ดร. เริ่มบ่าย3ครับ
ท่าทางคนอาจจะไม่เต็มเพราะกลัวเหมือนงานจิบเบียร์นี่แหละครับ
มากันได้เลยครับ
เสร็จเสวนาแล้ว เราเสวนากันเองที่ห้องโถงตลาดต่อก็ได้ครับ
เห็นด้วยครับ
หลังเสวนาเรามานัดพบกัน ผมจะได้ไปร่วมด้วยคน เพราะเสาร์นี้ว่าจะไปฟังสัมนาอยู่แล้ว
Nongki

โพสต์ที่ 12

รับทราบคร้าบ...ยกเลิกงานที่พหลโยธิน  งั้น5กันยาเจอกันที่ทำเนียบ :lol:
เรารักในหลวง  เรารักอำมาตย์  เราเกลียดคนขายชาติ  เรารักประชาธิปไตย
ake3004
ผู้ติดตาม: 16

โพสต์ที่ 13

note kab.
One up on SET
anakinnet

โพสต์ที่ 14

อูย เกือบไปแระ  :?  ดีนะเข้ามาเฟิร์มก่อน
In the long run, We are all dead.
anakinnet

โพสต์ที่ 15

ให้เค้าจัดโต๊ะละ 4 คนไม่ได้หรอคับ พี่พอใจ  :lol:
In the long run, We are all dead.
BHT

โพสต์ที่ 16

ฟังข่าวบอกว่า อยู่กันเยอะๆไม่เกี่ยวกับการเมือง ไม่ไปประท้วง ไม่ผิด ทำได้ครับ
โพสต์โพสต์