หาดูงบกระแสเงินสดได้ที่ไหนบ้างคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
nut776
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

หาดูงบกระแสเงินสดได้ที่ไหนบ้างคับ

โพสต์ที่ 1

ผมว่ามันเป็นงบที่สำคัญทำไมsetไม่บังคับลงครับ มีที่ที่สามารถดูได้ง่ายๆไหมคับ เพราะการโหลดฟอร์ม56-1มันลำบากไปนิดนึงคับ
แล้วsetจะปรับปรุงให้มีการเพิ่มงบกระแสเงินสดในfinancial statementไหมคับ
show me money.
Blueblood
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 2

ในงบการเงินรายไตรมาสหรืองบปี ก็มีนี่ครับ ลองคลิกดูที่ tab อื่นใน excel ที่โหลดมาดูนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Amorna
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ใช้โปรแกรมช่วยดาว์นโหลดอย่าง Flashget ดูซิคะ
ทุกไฟล์ที่เราอยากได้ในหน้านั้น โหลดได้หมด แบ่งเป็นหมวดๆ ไว้ดูตอนว่างๆ สบายเลย (บางทีโหลดไว้เยอะจนไม่ทันดู)
Price is what you pay, value is what you get.
ล็อคหัวข้อ